Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-H6G0R00V |
| LIXINC Part # | ERJ-H6G0R00V |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 0 OHM JUMPER 2A 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-H6G0R00V Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-H6G0R00V |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-H6G |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 0 Ohms |
| uvumilivu: | Jumper |
| nguvu (watts): | - |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | - |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RG1608N-2211-W-T5 | RES SMD 2.21K OHM 1/10W 0603 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR0603-FX-3011ELF | RES SMD 3.01K OHM 1% 1/10W 0603 | 3317 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73S2JTTE6R65F | RES 6.65 OHM 1% 1W 1812 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF2010FT10R0 | RES 10 OHM 1% 3/4W 2010 | 3601 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP1640B25 | RES 164 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD4373C50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW080514K3BYEA | RES 14.3K OHM 0.1% 1/5W 0805 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608V-271-B-T5 | RES SMD 270 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RGC1206FTC45K3 | RES 45.3K OHM 1% 1/4W 1206 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2BTTD1872D | RES 18.7K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW08054K12BHEA | RES 4.12K OHM 0.1% 1/5W 0805 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206BKE909K | RES 909K OHM 0.1% 1/3W 1206 | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0805634KBXEN | RES 634K OHM 0.1% 1/5W 0805 | 890 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10912 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.18000 | $0.18 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.