Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2BTTD1021B25 |
| LIXINC Part # | RN73R2BTTD1021B25 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 1.02K OHM 0.1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2BTTD1021B25 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2BTTD1021B25 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.02 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| AC2512FK-072K15L | RES SMD 2.15K OHM 1% 1W 2512 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL2010R0170FTB | RES 0.017 OHM 1% 1/2W 2010 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603DRE079K31L | RES SMD 9.31KOHM 0.5% 1/10W 0603 | 3956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW06034K70DHEAP | RES SMD 4.7K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210WRD07845RL | RES SMD 845 OHM 0.05% 1/4W 1210 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCR01MRTJ305 | RES SMD 3M OHM 5% 1/16W 0402 | 9716 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1005F2743CS | RES 274K OHM 1% 1/16W 0402 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP9531F25 | RES 9.53K OHM 1% 1/16W 0402 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PLTT0805Z6980AGT5 | RES SMD 698 OHM 0.05% 1/4W 0805 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ETTD1741D | RES 1.74K OHM 0.5% 1/2W 1210 | 908 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1013F50 | RES 101K OHM 1% 1/16W 0402 | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P06F57R6V | RES SMD 57.6 OHM 1% 1/2W 0805 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD4751B50 | RES 4.75K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10970 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.11200 | $0.112 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.