Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRGH0603J3M6 |
| LIXINC Part # | CRGH0603J3M6 |
| Mtengenezaji | TE Connectivity AMP Connectors |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 3.6M OHM 5% 1/5W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRGH0603J3M6 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRGH0603J3M6 |
| Chapa: | TE Connectivity AMP Connectors |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | TE Connectivity AMP Connectors |
| mfululizo: | CRGH, Neohm |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 3.6 MOhms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.2W, 1/5W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | - |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| TNPU060336K5BZEN00 | RES SMD 36.5KOHM 0.1% 1/10W 0603 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0603442RFEEA | RES 442 OHM 1% 1/8W 0603 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRL0805-FW-3R00ELF | RES SMD 3 OHM 1% 1/8W 0805 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ATTD1153F | RES 115K OHM 1% 1/4W 0805 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0402JR-077M5L | RES SMD 7.5M OHM 5% 1/16W 0402 | 9228 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD2033C25 | RES 203K OHM 0.25% 1/10W 0603 | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ETTD5601F | RES 5.6K OHM 1% 1/2W 1210 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD29R8F100 | RES 29.8 OHM 1% 1/10W 0603 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PT0603JR-070R91L | RES 0.91 OHM 5% 1/10W 0603 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD3011D50 | RES 3.01K OHM 0.5% 1/16W 0603 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0603115KFHTA | RES 115K OHM 1% 1/10W 0603 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603W390RJEC | RES SMD 390 OHM 5% 1.5W 0603 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD73R2C25 | RES 73.2 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10916 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.00645 | $0.00645 |
| 5000 | $0.00616 | $30.8 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.