Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW121022R0JNEAHP |
| LIXINC Part # | CRCW121022R0JNEAHP |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 22 OHM 5% 3/4W 1210 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW121022R0JNEAHP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW121022R0JNEAHP |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW-HP |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 22 Ohms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.75W, 3/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| KTR03EZPF1501 | RES SMD 1.5K OHM 1% 1/10W 0603 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW060310K2FHTA | RES 10.2K OHM 1% 1/10W 0603 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1381D10 | RES 1.38K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S08F1050V | RES SMD 105 OHM 1% 1/4W 1206 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| FC0402E1000JST1 | RES SMD 100 OHM 5% 1/20W 0402 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1561B25 | RES 1.56K OHM 0.1% 1/4W 1210 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD8351D50 | RES 8.35K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD4751A05 | RES 4.75K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP02512E1001BST5 | RES SMD 1K OHM 0.1% 2.5W 2512 | 2267 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1332B50 | RES 13.3K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H10B2B80RWS | RES SMD 2.8K OHM 0.1% 1/2W 1010 | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCG04022K00FKED | RES SMD 2K OHM 1% 1/16W 0402 | 3647 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ETTP5491F | RES 5.49K OHM 1% 1/10W 0402 | 9740 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 14404 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.50000 | $0.5 |
| 5000 | $0.07088 | $354.4 |
| 10000 | $0.06930 | $693 |
| 25000 | $0.06800 | $1700 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.