Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H2ETTD5301B50 |
| LIXINC Part # | RN73H2ETTD5301B50 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 5.3K OHM 0.1% 1/4W 1210 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H2ETTD5301B50 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H2ETTD5301B50 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 5.3 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2BTTD4532F25 | RES 45.3K OHM 1% 1/4W 1206 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP4481B50 | RES 4.48K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD4073C50 | RES 407K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 352224KFT | RES SMD 24K OHM 1% 3W 2512 | 8798 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD4930D10 | RES 493 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 35503M3FT | RES 3550 3M3 1% | 2868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCS0805FT1R43 | RES 1.43 OHM 1% 1/8W 0805 | 836 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCA12060C1001FP500 | RES SMD 1K OHM 1% 0.4W 1206 | 5015 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCT0603MD1003DP500 | RES SMD 100K OHM 0.5% 0.15W 0603 | 3783 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RE1206DRE0766R5L | RES SMD 66.5 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0201309RFNED | RES SMD 309 OHM 1% 1/20W 0201 | 10704 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW121049K9BEEN | RES 49.9K OHM 0.1% 1/2W 1210 | 994 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP1206W12R0JEB | RES SMD 12 OHM 5% 2.4W 1206 | 931 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10844 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.27000 | $0.27 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.