Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | M55342E06B10B0MWS |
| LIXINC Part # | M55342E06B10B0MWS |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 10K OHM 0.1% 0.15W 0705 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | M55342E06B10B0MWS Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | M55342E06B10B0MWS |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | Military, MIL-PRF-55342, RM0705 |
| kifurushi: | Tray |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 10 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.15W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Military, Non-Inductive |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 150°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0705 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.080" L x 0.050" W (2.03mm x 1.27mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.033" (0.84mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | M (1%) |
| RT0402DRD0731R6L | RES SMD 31.6 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1541C50 | RES 1.54K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DTC43R2 | RES 43.2 OHM 0.5% 1/3W 1206 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0505B12R0JET | RES SMD 12 OHM 5% 1.4W 0505 | 931 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCT06030C4530FPW00 | RES 453 OHM 1% 1/8W 0603 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD8872F50 | RES 88.7K OHM 1% 1/16W 0603 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD19R3D25 | RES 19.3 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1451B10 | RES 1.45K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD5110F10 | RES 511 OHM 1% 1/4W 1210 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210DRD0793R1L | RES SMD 93.1 OHM 0.5% 1/4W 1210 | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H05B4E02RWS | RES SMD 4.02K OHM 1% 0.225W 2208 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRB07127RL | RES SMD 127 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1742F25 | RES 17.4K OHM 1% 1/4W 1206 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10921 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $10.47600 | $10.476 |
| 100 | $5.29200 | $529.2 |
| 1000 | $4.56750 | $4567.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.