Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LM73CIMK-0/NOPB |
| LIXINC Part # | LM73CIMK-0/NOPB |
| Mtengenezaji | Texas Instruments |
| Kategoria | sensorer, transducers › sensorer joto - analog na digital pato |
| Maelezo | SENSOR DGTL -40C-150C TSOT23-6 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LM73CIMK-0/NOPB Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LM73CIMK-0/NOPB |
| Chapa: | Texas Instruments |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | sensorer, transducers |
| Kitengo kidogo: | sensorer joto - analog na digital pato |
| Mtengenezaji: | Texas Instruments |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya sensor: | Digital, Local |
| 92efded5a88059a060c9326efab2af47: | -40°C ~ 150°C |
| 9c5cb15b5ca95ca15372201e89db613f: | - |
| aina ya pato: | I²C/SMBus |
| voltage - ugavi: | 2.7V ~ 5.5V |
| azimio: | 13 b |
| vipengele: | One-Shot, Output Switch, Programmable Resolution, Shutdown Mode |
| 10f0078277ab281e4d96ffe12dd96298: | ±1.5°C (±2.5°C) |
| hali ya mtihani: | -10°C ~ 80°C (-40°C ~ 150°C) |
| joto la uendeshaji: | -40°C ~ 150°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | SOT-23-6 Thin, TSOT-23-6 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | TSOT-23-6 |
| MAX6622UE9A+T | SENSOR DIGITAL -40C-125C 16TSSOP | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD7417ARZ-REEL | SENSOR DIGITAL -40C-125C 16SOIC | 5482 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6676AUT3+T | TEMPERATURE SENSOR | 30870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| R10A | SENSOR ANALOG LOCAL 0-500C CYLIN | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| NCT1008DMN3R2G | ANALOG CIRCUIT, 1 FUNC | 27984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADM1032ARZ-REEL | SENSOR DIGITAL 0C-100C 8SOIC | 546920914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TA2262 | TEMPERATURE TRANSMITTER; 1 X PT | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD7818AR-REEL | SERIAL SWITCH/DIGITAL SENSOR | 5883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6654MEE+ | SENSOR DIGITAL -55C-125C 16QSOP | 15627 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SA56004ED,118 | SENSOR TEMPERATURE I2C/SMBUS 8SO | 3381 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD7817AR-REEL7 | SERIAL SWITCH/DIGITAL SENSOR | 27818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6648MUA+T | SENSOR DIGITAL 0C-125C 8UMAX | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LMT86LPGM | SENSOR ANALOG -50C-150C TO92-3 | 3566 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10187 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $2.66000 | $2.66 |
| 1000 | $2.66000 | $2660 |
| 3000 | $2.57419 | $7722.57 |
| 5000 | $2.48839 | $12441.95 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.