Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | LM75BIMX-3 |
| LIXINC Part # | LM75BIMX-3 |
| Mtengenezaji | Rochester Electronics |
| Kategoria | sensorer, transducers › sensorer joto - analog na digital pato |
| Maelezo | SERIAL SWITCH/DIGITAL SENSOR, 9 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | LM75BIMX-3 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | LM75BIMX-3 |
| Chapa: | Rochester Electronics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | sensorer, transducers |
| Kitengo kidogo: | sensorer joto - analog na digital pato |
| Mtengenezaji: | Rochester Electronics |
| mfululizo: | - |
| kifurushi: | Bulk |
| hali ya sehemu: | Active |
| aina ya sensor: | Digital, Local |
| 92efded5a88059a060c9326efab2af47: | -55°C ~ 125°C |
| 9c5cb15b5ca95ca15372201e89db613f: | - |
| aina ya pato: | I²C |
| voltage - ugavi: | 3V ~ 5.5V |
| azimio: | 9 b |
| vipengele: | Output Switch, Programmable Limit, Shutdown Mode |
| 10f0078277ab281e4d96ffe12dd96298: | ±2°C (±3°C) |
| hali ya mtihani: | -25°C ~ 100°C (-55°C ~ 125°C) |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| aina ya ufungaji: | Surface Mount |
| kifurushi / kesi: | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 8-SOIC |
| DS1620S | DIGITAL THERMOMETER & THERMOSTAT | 11331 Zaidi juu ya Agizo |
|
| S-8110CNB-DRA-TF-U | SENSOR ANALOG -40C-100C SC82AB | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM74CITP-3/NOPB | SENSOR DIGITAL -40C-125C 5DSBGA | 13386 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADT7461ARMZ | ANALOG CIRCUIT, 1 FUNC, PDSO8 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ADM1032ARZ-1 | PLUS/MINUS 1 DEGREE CELSIUS REMO | 1371 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MAX6697EP34+T | SENSOR DIGITAL -40C-125C 20QSOP | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM76CHMX-5/NOPB | SENSOR DIGITAL -20C-85C 8SOIC | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| LM95241CIMM-2/NOPB | LM95241 +1.25C DUAL REMOTE LOCAL | 2161 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DS1631Z | DIGITAL THERMOMETER & THERMOSTAT | 11191 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TC74A1-5.0VAT | SENSOR DIGITAL -40C-125C TO220-5 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AD7817SR-REEL | SERIAL SWITCH/DIGITAL SENSOR | 10593 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TMP06BRT-500RL7 | ACCURATE PWM TEMPERATURE SENSOR | 11324 Zaidi juu ya Agizo |
|
| DS1631Z+ | SENSOR DIGITAL -55C-125C 8SOIC | 1040 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 13004 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.28000 | $1.28 |
| 2500 | $1.24990 | $3124.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.